Dán nhãn: 

Đang xem 8 luồng phản hồi
  • Người viết
      Tuan
      Thành viên

lần đầu launch game thì vẫn chơi đc bình thường nhưng những lần sau thì nó lại bị văng game ngay khi launch dù em k chỉnh cấu hình của game ad giúp em với

HaDoanTV
      Quản lý

Bạn nên tắt hoàn toàn window defender và diệt virus ra khỏi máy và giải nén cài lại game. Máy bạn gây lỗi file game rồi

Tuan
        Thành viên

Vậy phải bắt buộc phải giải nén lại ạ với cả tắt 2 cái đó có bị virus xâm chiếm máy k a

HaDoanTV
      Quản lý

Tải game nguồn khác mình ko rõ chứ bên mình làm cho cho mn chơi đều ko chèn bất kì virus nào và số lượng thành viên tải cũng quá nhiều rồi nên mấy vấn đề này bạn đừng lo. Còn bạn tải nhiều nguồn thì mình cũng chịu

Tuấn Anh 2609
      Thành viên

The code execution cannot proceed because xinput1_3.dll was not found. Reinstalling the program may fix this problem.
      là bị lỗi gì v ạ

HaDoanTV
      Quản lý

Tải và cài direct x và all in one bản chuẩn trong bài viết này: Phần Mềm Hỗ Trợ Chơi Game

TD
      Thành viên

Mình xóa luôn diệt virus, tắt window defender cài lại vẫn không được, mà file iso thì mount thôi hay phải giải nén luôn vậy ad ?

HaDoanTV
        Quản lý

cài luôn cũng đc mà giải nén cũng đc, vậy caanfa xem lại máy bạn rồi nhé. Game đã cài và có clip chứng minh nên mấy lỗi cơ bản này bạn cần tuân thủ theo hướng dẫn từ web. Nếu bạn vẫn ko làm đc thì đặt dịch vụ, các ad vào máy cài cho bạn. Dịch vụ đặt tại đây và giá sẽ tùy theo game nhé: https://hadoantv.com/product/dich-vu-cai-game-pc/

dương
      Thành viên

lỗi the application was unble to start correctly (0xc0000906)
      Click OK to close the application

dương
        Thành viên

lỗi : the application was unble to start correctly (0xc0000906)
        Click OK to close the application

HaDoanTV
        Quản lý
      dương
      Thành viên

lỗi :either not designed to run on windows or it contains an error try installing program again using the original installation media or contact your system administrator oi the software vendor for support error status 0xc0000020

SumoMinecraft
      Thành viên

! D:\[HaDoanTV.Com]REV8DE.part2.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack [HaDoanTV.Com]Resident.Evil.Village.iso
      ! D:\[HaDoanTV.Com]REV8DE.part2.rar: No files to extract

HaDoanTV
        Quản lý

tải đầy đủ tất cả các part và giải nén từ part 1

Đang xem 8 luồng phản hồi
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.