Home Diễn đàn Thông Tin Khởi Đầu Forums HaDoanTV Hướng dẫn sử dụng Forum HaDoanTV

Đang xem 25 luồng phản hồi
  • Người viết
      HaDoanTV
      Quản lý

Đây là video giới thiệu cũng như hướng dẫn sử dụng toàn bộ trang Website để tải game và hỏi đáp:

Hướng Dẫn Sử Dụng Website Và Nạp Vip HaDoanTV from HaDoanTV 3 on Vimeo.

• Chủ đề này đã được điều chỉnh 1 year, 10 months trước bởi HaDoanTV.
      • Chủ đề này đã được điều chỉnh 11 months, 3 weeks trước bởi HaDoanTV.
      • Chủ đề này đã được điều chỉnh 11 months, 3 weeks trước bởi HaDoanTV.
      xuân thành
      Thành viên

game assassin creed 2 bị lỗi not responding

HaDoanTV
        Quản lý

Đăng bài vào đúng nơi hỏi đáp lỗi để được trợ giúp

hunter redfire
      Thành viên

ad ơi sao link tải game dying light bị lỗi ko tải dc vậy ad nó n/a ko thể tải dc

HaDoanTV
        Quản lý

Ghi NA vẫn tải được bình thường. Link vẫn hoàn toàn bình thường. Bạn nên xem và nghe kĩ video này trước khi tải game để hiểu cách lấy link: https://youtu.be/g5nUPc_ShHY

hunter redfire
      Thành viên

e xem kĩ và làm theo các bước rồi ah nhưng phần tải ý e hd nút dowload muốn liệt con chuột luôn mà nó ko chịu ra trang tải gần cả 30p ko ra cái lienk gg drive bản offline ấy a file save với vh ấn phát vào ngay chỉ có 2 fille chính là 30p ko ra thôi ấy a e mới tải lần đầu nên nhiều cái ko bk mong a thông cảm

HaDoanTV
        Quản lý

Link đông ng tải nên quay lại sau vài tiếng và tải. Hãy tải tầm ít ng online chút với những game Hot

hunter redfire
      Thành viên

vang e tải dc rồi a setting xong hết rồi thì nó bị cái steam ko dc khởi tạo cần có steam để có thể chơi trong khi máy e có steam rồi thế là nó bị sao vậy a?

HaDoanTV
        Quản lý

Tải bản Online thì cần bật Steam và đăng nhập tài khoản lên và sau đó chạy game mới đc nhé. Còn bản Offline mà bị vậy xem lại window defender và diệt virus cần tắt, sau đó giải nén cài lại. E nên tạo 1 bài riêng trong mục này: Hỏi Đáp Lỗi Game Toàn Tập để các ad theo dõi và hỗ trợ. Tránh đăng các bài như này dễ bị xóa

hunter redfire
      Thành viên

Vâng ok a để e thử lại ah cái bản e tải là bản offline ah e cũng tắt hết phần mềm chặn defend ngay từ hồi lúc dng dowload ah để e thử cài lại theo hd của a nếu dc thì e cảm ơn ad nhiều ko dc thì e sẽ thử tải bản online ah để xem nó bị thế này ko trường hợp này chắc có 1 mik e gặp phải

hunter redfire
      Thành viên

ad ơi cho mình hỏi ad tí con dying light ấy mik hồi ấy chơi bản offline của ad á h mik muốn chuyển qua bản online để chơi với ae cho mik hỏi là ad có cách nào có thể chuyển dc dữ liệu game mà mik đã chơi ở bản offline qua bản online ko ah hay bắt buộc là phải lm lại từ đầu ah ad giải đáp giúp mik với mik ko bk

HaDoanTV
        Quản lý

Bạn chép save game từ bản cũ offline qua bản online là dc nhé

hunter redfire
      Thành viên

Ý là mik xóa cái file game bàn offline cũ mà vẫn giữ lại file save của nó rồi dow bản on về và chép vô hả a ?

HaDoanTV
      Quản lý

Đúng vậy

Ẩn danh
        Không hoạt động

foods for erectile https://plaquenilx.com/ erectile medication over counter

hunter redfire
      Thành viên

vâng ok a ak mà a ơi e xem video hd của a có 2 patch thôi mà lúc e tải là tới 3 patch anh mới update ấy hả a ?

hunter redfire
      Thành viên

với lại e vào tải thì thấy nó để là 1.22 chứ ko cái nào là như clip 1.39 online hết đó a này là bị aso vậy ạ thêm cái là bấm dowload chả bao h ra hoặc là ko tìm thấy ip ấy ah mong a giải đáp giúp em

HaDoanTV
      Quản lý

Nhìn thấy cái dòng nó ghi như ảnh chứ e, bấm vào đó tải và nên xem kĩ video hướng dẫn lấy link trên website như nào trước khi tải để ko hỏi mấy câu mà ai cũng biết như vậy nữa. Nghe thật kĩ video này: Hướng Dẫn Lấy Link Tải Trên HaDoanTV.Com

hunter redfire
      Thành viên

vâng ok a e lm dc rồi tại e ko tìm hiểu kĩ đã hỏi a cảm ơn a đã giải đáp giúp e ah

Đình Khôi
      Thành viên

card onborad choi dc biomutant dc k ad

HaDoanTV
        Quản lý

HD 520 trở lên thì được nhé

phatxjke
      Thành viên

sau cài AOE HD rồi mà bây giờ kết nối mạng Lan để chơi chung nhiều máy tính và laptop phải lam sau ? 0916963773 xin giúp dùm mình

HaDoanTV
        Quản lý

Tham gia vào discord HaDoanTV để được các ad chỉ nhé: Discord HaDoanTV

Thien
      Thành viên

ad ơi, em ko biết em cài game skul sai sót chỗ nào mà em bấm vô application để vô game, game hiện lên màn hinhf đen r tắt :((
      ad giúp em vs
      em xin cảm ơn ạ

HaDoanTV
        Quản lý

Tắt window defender đi và cập nhật drive card màn hình lên nhé rồi cài lại game

Thien
        Thành viên

dạ window defender của em tắt trc khi cài r ạ
        và driver card màn hình của em nó bảo là best driver software for your device is already installed r ạ

HaDoanTV
        Quản lý

Đăng lỗi vào Discord của HaDoanTV để các ad xem kĩ hơn

duy ngu vl
      Thành viên

a oi sao em vao link tai no bao phai bam email talk to free j do 14 ngay ko tai dc, game war z do a, em ko the tai qua gg drive dc

hunter redfire
      Thành viên

ad ơi cho e hỏi sao con sekiro online ấy e lm hết các bước hd rồi sao mở lên lại màn hình đen, trắng rồi out ra ko cho chơi vậy ad e đã tải hết win rar, phần mềm để ko bị lỗi rồi sao nó lại vậy á ad xem dùm e với

HaDoanTV
        Quản lý

Tải bản Off nhé

Nghia
      Thành viên

Ultimate Fishing Simulator mong ad fix lai link game nay

HaDoanTV
        Quản lý

oke e

Ngô Tấn Đạt
      Thành viên

ad ơi có thể reupload game Metro Exodus bản Gold Edition không ?
      vì link die rồi ạ , bản Enhanced cấu hình cao quá máy mình không chơi được.
      cảm ơn ad

Trần Đạt
      Thành viên

Cho em hỏi em mới tải game ARK trên website của mình thì bên mình có cài được mod ko ạ ??? Và mod thì nên làm kiểu nào vậy ?? Em xin cảm ơn

HaDoanTV
        Quản lý

có cài mod đc và cài e tự tìm hiểu trên mạng

Trần Đạt
        Thành viên

Em cảm ơn nhiều:
        Em cũng coi người ta mod thử nhưng mà không được nên em hi vọng có thể ra một video hướng dẫn. Tại đó là câu hỏi chung thay mặt cho nhiều người do không biết mod như thế nào và cách làm ra sao.
        Chúc admin một buổi tối vui vẻ :))

HaDoanTV
        Quản lý

đc thôi e

heocute
      Thành viên

E đã update file mới nhất của the sims 4 để chơi phần mới nhất là Cottage Living….nhưng mà e update xong thì vào game lại không thấy hiện map mới (Henford-on-Bagley)….cho e hỏi là vì sao ạ.
      Cảm ơn ad

HaDoanTV
        Quản lý

Cài lại game và update lại e

Hoàng việt
      Thành viên

chào ad có thể hỗ trợ hướng dẫn bước cuối em chơi co op với bạn game binding of issac, đã fix onl và conect remote nhưng join thì người kia chỉ xem thôi còn không hiện player 2 ạ.

trantanphat06
      Thành viên

cài game being a dik 2 như nào a lúc setup e chọn files nào nó cũng báo là the files could not be located in the installer folder please makee sure in correct folder e kh biết cài a

HaDoanTV
        Quản lý

tạo bài đăng riêng trong phần hỏi đáp lỗi game để được trợ giúp

DNH Thành Nhân
      Thành viên

em tải dragonbal xenoverse2 2 part về giản nén ko có file set up ad ơiiiiiiiiiiiiiiii

HaDoanTV
      Quản lý

Bạn chụp ảnh bên trong thư mục đó và inbox vào fanpage để admin chỉ bạn

Đang xem 25 luồng phản hồi
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.