Đang xem 11 luồng phản hồi
  • Người viết
      hoang linh
      Thành viên

không tìm thấy save file location trong %Public%\Documents\Steam\CODEX\851850 ==> C:\Users\Public\Documents\Steam\CODEX\851850 ad ơi!!!!
      đồng thời game bắt mua 2 bản dlc mới chơi được

HaDoanTV
      Quản lý

Quay video lỗi bạn gặp mình xem nhé và ghi rõ thông tin ra. Ko được đăng quá nhiều chủ đề nếu ko tài khoản của bạn sẽ bị coi là Spam và khóa

HaDoanTV
      Quản lý

Đồng thời chụp bên trong folder giải nén ra mình xem

hoang linh
      Thành viên

ảnh lỗi
      em tìm được file save game rồi ạ
      chỉ còn vấn đề là game ghi version 1.50 nhưng vào thì còn không có dlc 1 và 2
      trong link có ảnh em đã cho bản save cũ của e vào để chơi (save cũ đã chơi hết dlc 1) và nó báo bản này không có dlc 1 và 2 hãy tải để có thể dùng bản save (như hình)

HaDoanTV
      Quản lý

ko xem đc ảnh đâu nhé. đăng lại ảnh đi

HaDoanTV
      Quản lý

Đây là e định chép file save 100% game vào chơi à hay như nào

hoang linh
      Thành viên

file game e chép vào là file của e chơi từ tháng 9 năm trước, e đã chơi đc hết dlc 1 nên e lưu vào chờ dlc 2 ra để chơi
      xong r hôm trước e thấy có bản dlc 2 trên web nên e tải trên máy tính khác r copy file cũ vào chơi thì nó báo bản mới nhất này còn không có cả dlc 1 không nói đến dlc 2

hoang linh
      Thành viên

ý ở đây là link game trên web mình ghi là phiên bản 1.5 mà còn không có dlc 1 như bản 1.3 ( chưa nói đến dlc 2). Em download trên fshare.

hoang linh
      Thành viên

save 100% game bản 1.1-1.3 hay sao í ạ em cx không nhớ rõ vì lâu e cx không động nhưng mà chắc chắn hết dlc 1 rồi ạ

HaDoanTV
      Quản lý

Trong game ghi bản version 1.5 kìa e. Thì đúng là game đang chạy bản 1.5 còn gì. Còn việc e nói ko có DLC gì đó do chép save game từ bản cũ thì vấn đề này cần phải test xem save cũ có phù hợp với bản mới ko đã nhé. Vấn đề này ko thể nói do ghi sai vesion đc vì trong ảnh chụp game đã hiện rõ bản 1.5

HaDoanTV
      Quản lý

Các ad sẽ kiểm tra lại độ tương thích save game cũ và bản mới và thông tin sau. Câu hỏi này sẽ đóng để chờ kết quả còn chắc chắn file game đã là bản 1.5 mới nhất

HaDoanTV
      Quản lý

Các ad sẽ kiểm tra lại độ tương thích save game cũ và bản mới và thông tin sau. Câu hỏi này sẽ đóng để chờ kết quả còn chắc chắn file game đã là bản 1.5 mới nhất

Đang xem 11 luồng phản hồi
  • Chủ đề ‘kakarot z’ đã không cho phép tạo phản hồi mới.