Home Diễn đàn Hỏi đáp các lỗi liên quan đến Game & Phần Mềm hỏi đáp game poppy playtime chapter 2

Đang xem 4 luồng phản hồi
  • Người viết
      antong
      Thành viên

ad ơi game này bản crack nó có bị lỗi hay gì ko ạ ? sao em vào chơi gameplay thì nó có hiện lên một số dòng chữ bên góc bên trái và cúi xuống thì thấy nó có viền hình vòng tròn gì đó em không hỉu lắm ạ mong ad trả lời

Tommy
      Thành viên

Đúng rồi đó bạn, chẳng biết bị lỗi hay gì, mình mở game lên thì ngay mục Menu , Play, Option,.. là nó đã ko bấm được hay gì rồi. Chính giữa phía dưới còn hiện kêu bấm #,….. Nhưng bấm đủ thứ nút cũng không được, bấm play ko được, option cũng ko, nói chung giống bị đơ vậy ko làm gì được.

antong
      Thành viên

ad ơi cho mình hỏi là game này ko có bản crack bth hả ad sao mình vào giao diện thấy menu hiện lên mấy cái dòng code bên góc trái mình ko bt nó là gì nữa và mình tải về thì nó bị hình ảnh có mấy phân cảnh bị đen màn hình mong ad xem qua ạ

HaDoanTV
      Quản lý

Vào game Bấm dấu # rồi gõ số ) và bấm set checkpoint, sau đó bạn bấm vào nút Play để chơi

Tommy
      Thành viên

Ad ơi, mình vào game, khi hiện lên màn hình chính, thì mình bấm Shift+3(#) rồi bấm số 0 xong bấm nút set checkpoint nhưng cũng không được, mình cũng thử bấm Shift+3(#) rồi bấm Shift+0 nhưng cũng không bấm được gì hết. Nó vẫn cứng đơ ra ad ơi. Ad có thể nói rõ hơn được ko ? Giờ khi hiện lên màn hình Menu, thì bấm như thế nào trên bàn phím để mình thử xem được không ? Chứ mình thử cách Ad hướng dẫn nhưng vẫn vậy không nhúc nhích lun :((, gặp thằng con mình cứ hỏi chơi được chưa cho nó chơi nhứt hết cả đầu. Mong ad giúp đỡ cảm ơn ad

Đang xem 4 luồng phản hồi
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.