Đang xem 4 luồng phản hồi
  • Người viết
      Lâm An
      Thành viên

Dạ em mới tải GTA san bản việt hóa có sẵn ạ vô game chơi thì rất mượt nhưng chơi chút lại bị out game không biết nguyên nhân gì mong ad giúp ạ

HaDoanTV
      Quản lý

Tắt window defender đi rồi chạy game dưới quyền quản trị cao nhất bằng cách nháy chuột phải vào file game chọn run as admin để chạy. Ngoài ra lúc vào game hãy giảm đồ họa game đi rồi hãy chơi

Lâm An
        Thành viên

Vẫn k được ad ơi huhu 🙁
        Trước em đã có tải GTA san gốc chơi thì bị văng nên mới xóa tải bản vh sẵn này nhưng vẫn dính , chỉ có game GTA san này là dính còn mấy game khác em tải ở bên mình cần cấu hình cao hơn nữa nhưng vẫn chơi bình thường không hiểu sau luôn dù vô game chơi rất mượt k bị lag , lúc đầu em tưởng game bị lỗi nhưng thấy thằng bạn em cấu hình cũng giống em cũng tải bên mình mà nó chiến ngon ơ còn mình thì chơi chút bị out thấy mà tức 🙁

HaDoanTV
      Quản lý

e reset lại win về trạng thái ban đầu hoặc cài mới lại win cho sạch lỗi rồi cài lại game

Lâm An
        Thành viên

Em thua rồi cài mới win vô nó đá ra liền luôn 🙂 , k có duyên với anh da đen rồi
        Nhưng cũng cảm ơn ad đã hỗ trợ em tận tình nha k chơi dc nhưng dc ad giúp nhiệt tình vậy cũng đã ấm lòng rồi
        Cảm ơn ad nhiều nhiều 🙂

HaDoanTV
      Quản lý

Vậy e thử cài bản ko việt hóa xem

Lâm An
        Thành viên

Ý giờ em mới để ý sau khi cài mới win thì bản vh sẵn vô chơi nó có hiện ra thông báo lỗi exception erangeerror in module interfaceeditor.asiad 00014c6b bấm ok là out liền luôn giờ bản gốc cũng vậy nữa nhưng em lên mạng coi thì k thấy có ai biết lỗi này cả 🙁

HaDoanTV
      Quản lý

cài bản win chuẩn cho chơi game tại đây xem, dùng bản win 10 ver 1909 trong link tải: Win Chuẩn Cho Chơi Game

Lâm An
        Thành viên

Ad ơi trang download win die rồi

Đang xem 4 luồng phản hồi
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.