Home Diễn đàn Hỏi đáp các lỗi liên quan đến Game & Phần Mềm cần admin hướng dẫn nhận link tải Rise of the tomb raider

Đang xem 2 luồng phản hồi
  • Người viết
      yukiuh
      Thành viên

Xin chao HadoanTv studio e là người mới bắt đầu tải game . nên e cần các anh chị hướng dẫn cho e tải game rise of the tomb raider trên link file crypt,. thứ 1 khi vào link game trên web ( ko phải link fshare) thì nó vô trang file crypt chứa thư mục game, nhưng em click cả 2 link nhiều lần nhưng nó đều chuyển trang quảng cáo liên tục dù đã vô đi vô lại link file crypt nhiều lần nhưng đều không thành công . thứ 2 trên web file crypt của game cũng có một mục tên sharepoint.com em đã chọn dòng đó và nó login vào 2 link game khác nhưng khi click vào 2 link này thì nó đều báo lỗi hoặc bị “Chưa hoàn tất đăng nhập” rất mong Admin có thể chỉ giúp e với ạ, e biết là giờ link tải game không còn dễ dàng nhu trước. Nên e rất mong nhận được sự hỗ trợ của Admin.

HaDoanTV
      Quản lý

Mình check thì Part 2 hiện tại đang lỗi tạm thời nên mình sẽ up lại part 2 ở link google. Còn Link fshare vẫn tải 2 part hoàn toàn bình thường. Bạn có thể dùng link fshare nếu muốn còn ko thì 2 tiếng nữa quay lại lấy link tải part 2

HaDoanTV
      Quản lý

Ngoài ra web luôn có video hướng dẫn lấy link nên bạn xem qua khi lần đầu tải game tại đây: Hướng Dẫn Tải Game Trên HaDoanTV

Đang xem 2 luồng phản hồi
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.