Đang xem 4 luồng phản hồi
  • Người viết
      Nghia
      Thành viên

Anh ơi em tải hết rồi ,setup các thứ và chơi được rồi nhưng mà chiếm nhiều ổ cứng quá ,anh cho em hỏi là em có được xóa cái file mà chứa phần setup được không ạ

HaDoanTV
      Quản lý

xóa đc nhé e, xóa bớt đi nhé

tuanngo8910
      Thành viên

AD ơi mình cài xong rồi mà không vào được Game. Báo lỗi “The application was unable to start corretly (0xc000007b)”

Keikann
      Thành viên

Cho em hỏi rằng máy đã tải đủ các chương trình hỗ trợ chơi game nhưng khi tải về lại xuất hiện lỗi thiếu các file dll, sau đó em đã tải các file trên mạng về và vao game thì nó lại báo lỗi 0xc000007b. Cho em xin cách khắc phục ạ.

tuanngo8910
      Thành viên

Thực ra là lỗi do tải File về bị lỗi, nên mới bị thế. Bạn Nên tải lại cả 16 File Game bằng Cốc Cốc, vừa nhanh vừa đỡ bị thiếu file. Tải qua IDM hay bị lỗi quá trình nối các file lại với nhau

Keikann
        Thành viên

Cái này mình tải qua terabox á, thì cho mình hỏi rằng tải qua terabox có bị lỗi giống IDM không

tuanngo8910
        Thành viên

Lấy link Google Drive ấy bạn. Tắt IDM đi, down luôn bằng Cốc Cốc, vừa nhanh vừa đỡ hỏng File tải về

tuanngo8910
        Thành viên

Lấy link Google Drive ấy bạn. Tắt IDM đi, down luôn bằng Cốc Cốc, vừa nhanh vừa đỡ hỏng File tải về

Keikann
        Thành viên

Lạ vậy, trên assassin’s creed valhalla mình đâu có thấy link gg drive đâu

Đang xem 4 luồng phản hồi
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.